Raccoon - Angel 's House
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Raccoon - Angel 's House

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thắc mắc và góp ý

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
HaeJan™
Moderators
Moderators
HaeJan™

Thắc mắc và góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Thắc mắc và góp ý   Thắc mắc và góp ý I_icon_minitimeWed Feb 03, 2010 1:34 pm

Theo ý kiến của e thì đã là 1 forum thì phải có 1 đội ngũ staff cũng như team đàng hoàng để phụ trách những công việc của forum

VD : về phần news thì tốt nhất là mình nên lục lại các news hay info quan trọng rồi tự translate chứ k nên lấy của các forum khác

Em cũng muốn hỏi về tên của 4rum là gì ? KangTeuk' House - KTH hay Raccoon - Angel 's House - RAH ?
Heo.ELF
Admin
Admin
Heo.ELF

Thắc mắc và góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc và góp ý   Thắc mắc và góp ý I_icon_minitimeWed Feb 03, 2010 6:33 pm

HaeJan™ đã viết:
Theo ý kiến của e thì đã là 1 forum thì phải có 1 đội ngũ staff cũng như team đàng hoàng để phụ trách những công việc của forum

VD : về phần news thì tốt nhất là mình nên lục lại các news hay info quan trọng rồi tự translate chứ k nên lấy của các forum khác

Em cũng muốn hỏi về tên của 4rum là gì ? KangTeuk' House - KTH hay Raccoon - Angel 's House - RAH ?
chào bạn cám ơn bạn đã góp ý cho mình .đây là n4rum mới lập nên còn nhìu thíu sót mong bạn bỏ qá đâu phải mới lập thì hoàn hảo đc đâu pạn . còn về cái tên 4rum này . Mình nghĩ KTH hay RAH cũng là nói về ai thì bạn cũng biết rồi đấy ở đây mình hok phải quan trọgn hóa vấn đề về nó vì đây là 4rum tự do hok ép buộc mà bạn
Còn về đội staff bạn nói thì mình đang tìm kiếm vì đang trong giai đoạn chỉnh sữa 4rum.
1 lần nữa cám ơn lời chân thành của bạn
https://kangteuk.forumvi.com
srj_chan
Super Moderator
Super Moderator
srj_chan

Thắc mắc và góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc và góp ý   Thắc mắc và góp ý I_icon_minitimeWed Feb 03, 2010 11:05 pm

@ Jan: Heo nói đúng đó e, một phần vì 4rums bọn ss mới thức đêm thức hôm làm mấy ngày, và cũng là lần đầu bọn ss làm, muốn tìm một ngôi nhà cho cp KangTeuk của cta
Trích dẫn :
Thật ra là bọn ss đang trg giai đoạn khởi đầu, nhân lực còn thiếu nên chưa có team nào hoàn chỉnh, chỉ mới có 1 admin và 2 mod như e thấy, vả lại 4rum mình còn ít, mọi việc cũng khá nhẹ. Khi 4rum đủ nhân lúc, bọn ss sẽ tuyển team, e yên tâm nhé
Trích dẫn :
về phần news thì tốt nhất là mình nên lục lại các news hay info quan trọng rồi tự translate chứ k nên lấy của các forum khác
cái này ss đồng ý với e, nhg ss cũng đã nói rồi, dạo này vẫn còn phải des nhiều thứ, nhg~ gì bọn ss post lên là lấy từ nhg~ web đáng tin cậy, nếu dc, các mems cũng có thể thể hiện khả năng trans của mình, tìm và trans news đóng góp cho 4rum, 4rum là của chung, chúng ta cùng nhau đóng góp xây dựng chứ ko riêng gì bọn ss
còn phần tên 4rum, Heo đã ans rõ ràng cho e rồi phải ko ^^
Thanks e nhiều nha, thắc mắc của e rất có ích.Thân
cdtm04
Member
Member
cdtm04

Thắc mắc và góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc và góp ý   Thắc mắc và góp ý I_icon_minitimeTue Feb 16, 2010 12:45 am

đúng là nên lấy tin từ web tin cậy
k thể lấy từ 4r khác..
nhưng mà iem nghĩ.. lấy từ s-u-j-u.net là rất đáng tin cậy
vì 4r đó có quy định rất khắc khe
HaeJan™
Moderators
Moderators
HaeJan™

Thắc mắc và góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc và góp ý   Thắc mắc và góp ý I_icon_minitimeTue Feb 16, 2010 12:20 pm

]b]CD : [/b]
mình k lấy tin mà ng khác đã trans rồi post lại bên 4rum mình đc CD ơi :D
4rum nào cũng phải tự lấy tin ( Tiếg Anh, Hoa, Nhật ... ) để trans :D
cdtm04
Member
Member
cdtm04

Thắc mắc và góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc và góp ý   Thắc mắc và góp ý I_icon_minitimeTue Feb 16, 2010 2:09 pm

haizzzz...
bên mình vẫn ít nhân sự mà
tới hùi nào mới có nội dung phog phú đc
hay lụm vài ngưoì bên đó về đy
srj_chan
Super Moderator
Super Moderator
srj_chan

Thắc mắc và góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc và góp ý   Thắc mắc và góp ý I_icon_minitimeTue Feb 16, 2010 8:31 pm

^
ý ss là sao e không hiểu, bên mình thiếu nhân sự thật, forum mới mở đó là điều khó tránh khỏi, và forum cũng đang trong đợt tuyển nhân sự mà :)
ss nói lụm vài người bên đó là bên đâu cơ ạ, forum đón chào mọi người, ai muốn tham gia xây dựng forum đều được hoan nghênh cả, ss cũng thế, join các team để xây dựng forum ss nhé :). Thân
Sponsored content

Thắc mắc và góp ý Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thắc mắc và góp ý   Thắc mắc và góp ý I_icon_minitime

Thắc mắc và góp ý
Trang 1 trong tổng số 1 trang