Raccoon - Angel 's House
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Raccoon - Angel 's House

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Short fic] Hơi ấm của mưa

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
HaeJan™
Moderators
Moderators
HaeJan™

[Short fic] Hơi ấm của mưa Empty
Bài gửiTiêu đề: [Short fic] Hơi ấm của mưa   [Short fic] Hơi ấm của mưa I_icon_minitimeSat Feb 13, 2010 3:33 pm

[align=center]Hơi ấm của mưa [For seme :* ]

ĐÃ ĐƯỢC SỰ ĐỒNG Ý CỦA TÁC GIẢ

*Author: Kim Usan aka Kim Dù aka Dùi ;))
*Rating: PG
*Pairing(s): HaeWook
*Disclaimer: Của seme :X
*Category: sad - happy
-Status: Dành cho seme thân thương :) - Uke's heart - Love you - Beside you :*
PS : uke k bít nó thể loại gì nữa :( :( ... nó ngắn , uke xl :((

Chap 1

Ngày em đến với tôi , mưa rơi nặng khắp đất trời , và em đứng đó - dưới làn mưa lạnh buốt.

Trái tim mỏng manh , trong sáng của em vỡ tan vì đau đớn - tình yêu mà em mong chờ , hi vọng nó đã kết thúc một cách hững hờ.

Người em yêu , phản bội tình yêu của em - tại sao em lại có thể trao trái tim của mình cho một kẻ như hắn?Tại sao em lại chạy đến đây gặp tôi bất chấp cả trời mưa và khóc vì hắn chứ?Em có biết nước mắt của em là từng mũi dao đâm vào tim tôi không?

Tôi yêu em , em biết mà phải không RyeoWook?

-"Anh yêu em , RyeoWook"

Tôi đứng dưới mưa , đối diện là em , đôi môi khẽ mấp máy nói 3 từ yêu thương.Em mở to đôi mắt màu chocolate đỏ hoe ngấn nước nhìn tôi , tiếng sụt sịt vẫn còn nhưng sao tôi thấy rát lòng quá.Em và tôi vẫn đứng đó , 2 bóng người đối diện nhau dưới làn mưa lạnh tê tái , tôi tiến đến bên em và ôm chặt lấy thân người ướt sũng ấy vào lòng , em không phản ứng.Tiếng nức nở vang lên , lớn như át cả tiếng mưa và cũng như xát vào lòng tôi thật mạnh , em khóc ngất trên vai tôi - đau đớn tột cùng , cái ôm càng lúc càng chặt hơn , tôi muốn sưởi ấm cho thân thể bé bỏng này nhưng sao không thể?.

Tôi nhẹ nhàng đi trong làn mưa trắng xoá , trên tay đang bế chặt lấy một thiên thần đang ngủ - ngủ trong đau đớn - ngủ trong nước mắt.

Ngủ đi em - hãy ngủ thật ngon vào.
Để rồi khi tỉnh dậy - đón nhận tình yêu của tôi , RyeoWook nhé?

[align=right]Mưa vẫn rơi - nhưng ai biết được ngày mai sẽ nắng?[/align]

Yêu cái nhẹ nhàng của fic, thanks ss Dù :X
lavender_56
Member
Member
lavender_56

Bài gửiTiêu đề: Re: [Short fic] Hơi ấm của mưa   [Short fic] Hơi ấm của mưa I_icon_minitimeSat Feb 27, 2010 8:58 pm

[center]Day la forum Kangteuk ma lai cho Haewook vao day lam gi vay???????????
Minh dang hi hung la fic cua Kangteuk chu.
ma forum nha minh moi thanh lap dung khong vay?
Cung chua thay co gi nhieu. Vay thi chung ta phai co gang nhieu len.
De forum cua Kangteuk o vn cung phai noi nhu ben trung quoc ay.
bikyumin
Member
Member
bikyumin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Short fic] Hơi ấm của mưa   [Short fic] Hơi ấm của mưa I_icon_minitimeWed Jun 16, 2010 3:25 pm

Haewook? kô phải là vỳ em kô thix cp này mà vỳ em luôn thấy rằng Hae dễ xương nên dành cho Khỉ hâm chứ và Wookie nữa cũng dễ xương vậy nên để cho một người chững chạc như là Sung đúng kô. Nhưng dù sao fic hay lém ạk tks ss củ hành
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Short fic] Hơi ấm của mưa   [Short fic] Hơi ấm của mưa I_icon_minitime

[Short fic] Hơi ấm của mưa
Trang 1 trong tổng số 1 trang